



JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL

MISSIONARIES OF THE PRECIOUS BLOOD
P.O. Box 2010
DODOMA - TANZANIA

tel. 0766 939 536
e-mail: jmerlinisec@gmail.com
web-site: cppseducation.sc.tz

Registration N° S 4880, NECTA Exams N° S 5391

FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA SHULE MWAKA 2023

Picha
Yako

Shule ya Sekondari ya John Merlini ipo Miyuji, Jijini Dodoma. Inamilikiwa na Shirika la Wamisionari wa Damu Azizi. **Ni shule ya mseto, (wasichana kwa wavulana) ni ya bwani.** Ni shule inayofanya vizuri sana kitaaluma na malezi ya watoto. Kitaaluma daima ipo kwenye tano bora za Mkoa wa Dodoma.

Fomu hii inapatikana shuleni John Merlini na katika Parokia za Kisasa, Nkuhungu na Radio Mwangaza. Kwa Dar es Salaam inapatikana Parokia za Tegeta, Boko, Bahari Beach, Kunduchi Mtongani na Msimbazi centre, St. Gaspar Mbezi Beach. Pia fomu inapatikana kwenye website yetu.

Gharama ya fomu ni **sh. 20,000/=** ya kulipwa kwa njia ya Benki.

- JINA LA BANK : **NMB**
- JINA LA ACCOUNT : **JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL**
- NAMBA YA ACCOUNT : **52010026469**

Siku ya mtihani wa kujiunga na shule uje na pay in slip ya Benki.

Mtihani wa kujiunga na shule (entrance tests), utafanyika shuleni John Merlini (Dodoma), kwa Dar es Salaam ni Parokia ya St. Nicholas Kunduchi Mtongani siku ya Jumatatu tarehe **10/10/2022** kuanzia saa 1:30 asubuhi. Watakaochaguliwa kujiunga na shule mwaka 2023 ni wale tu waliofaulu kwa alama isiyo chini ya alama **30** katika kila somo (**Hesabu, Sayansi na English**). Masomo ya Pre – Form ni lazima kwa wale waliochaguliwa kujiunga na shule. Pre-Form one itaanza **tarehe 01/11/2022** hadi **tarehe 02/12/2022**. Wote pia wanapaswa kukaa Bwani. Gharama ya Pre- Form one kwa muda huo ni **Tshs. 280,000/=** Gharama hii nayo ilipwe kwa njia ya Bank.

Ada ya shule ni **shs. 2,300,000 (Milioni mbili na laki tatu tu)**, Michango inayochangishwa na serikali haipo ndani ya ada. Ada inaweza kulipwa kwa awamu moja (January siku shule inapoanza) au awamu mbili (January na July) au awamu tatu (January, Aprili, July) na awamu nne kwa wanafunzi wa kidato cha kwanza na cha tatu (Kila baada ya likizo). Malipo ni kwa njia ya Benki.

Uje na fomu hii siku ya mtihani wa kujiunga na shule pamoja na photocopy ya cheti cha kuzaliwa.

MAELEZO:

Jina la Mwanafunzi

Jina la Mzazi/Mlezi

Tarehe – Mwezi – Mwaka wa kuzaliwa

Mwaka wa kumaliza elimu ya msingi

Namba ya mtihani wa Darasa la VII

Shule alipomalizia Darasa la VII

Simu ya Mzazi/Mlezi wako