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FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA SHULE MWAKA 2022 
Shule ya Sekondari ya John Merlini ipo Miyuji, Jijini  Dodoma. Inamilikiwa na   

Shirika la Wamisionari wa Damu Azizi. Ni shule ya mseto, (wasichana kwa wavulana) ni ya 

bweni. Ni shule inayofanya vizuri sana kitaaluma na malezi ya watoto. Kitaaluma daima ipo 

kwenye tano bora za Mkoa wa Dodoma.   

 

Fomu fomu hii inapatikana shuleni John Merlini na katika Parokia za Kisasa, Nkuhungu na 

Radio Mwangaza.  Kwa Dar es Salaam inapatikana Parokia za Tegeta, Boko, Bahari Beach, 

Kunduchi Mtongani na Msimbazi centre, St. Gaspar Mbezi Beach. Pia fomu inapatikana 

kwenye website yetu. 

 

Gharama ya fomu ni sh. 15,000/= ya kulipwa kwa njia ya Benki.  

 

• JINA LA BANK    : NMB  

• JINA LA ACCOUNT  :  JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL  

• NAMBA YA ACCOUNT :  52010026469  

 

Siku ya mtihani wa kujiunga na shule uje na pay in slip ya Benki.  

 

Mtihani wa kujiunga na shule (entrance tests), utafanyika shuleni John Merlini (Dodoma), kwa 

Dar es Salaam ni Parokia ya St. Nicholaus Kunduchi Mtongani siku ya Jumatatu  tarehe 

13/09/2021 kuanzia saa 1:30 asubuhi. Watakaochaguliwa kujiunga na shule mwaka 2022 ni 

wale tu waliofaulu kwa alama isiyo chini ya alama 30 katika kila somo (Hesabu, Sayansi na 

English). Masomo ya Pre – Form ni lazima kwa wale waliochaguliwa kujiunga na shule. Pre-

Form one itaanza tarehe 11/10/2021 hadi tarehe 03/12/2021. Wote pia wanapaswa kukaa 

Bweni. Gharama ya Pre- Form one kwa muda huo ni Tshs. 320,000/= Gharama hii nayo ilipwe 

kwa njia ya Bank. 

 

Ada ya shule ni  shs. 2,000,000 (Milioni mbili), Michango inayochangishwa na serikali haipo 

ndani ya ada. Ada inaweza kulipwa kwa awamu moja (January siku shule inapoanza) au 

awamu mbili (January na July) au awamu tatu (January, Aprili, July). Ada yote iishe kulipwa 

ndani ya mwezi July. Malipo ni kwa njia ya Benki. 

  

Uje na fomu hii siku ya mtihani wa kujiunga na shule pamoja na photocopy ya cheti cha 

kuzaliwa. 

 

MAELEZO:  

Jina la Mwanafunzi …………………………………………………………..........................................… 

Jina la  Mzazi/Mlezi …………………………………………….........……….................................…....… 

Tarehe – Mwezi – Mwaka wa kuzaliwa ……………………………………........................…............... 

Mwaka wa kumaliza elimu ya msingi ………………………………....................................................  

Namba ya mtihani wa Darasa la VII ................................................................................................. 

Shule alipomalizia Darasa la VII ………………………………………………......................................... 

Simu ya Mzazi/Mlezi wako ……………………………………………...................................................... 

 

Picha 

Yako 
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