



JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL

MISSIONARIES OF THE PRECIOUS BLOOD
P.O. Box 2010
DODOMA – TANZANIA
Registration N° S 4880, NECTA Exams N° S 5391

tel. 0766 939 536
e-mail: jmerlinisec@gmail.com
web-site: cppseducation.sc.tz

FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Shule ya sekondari John Merlini ipo Miyuji, Jijini Dodoma. Inamilikiwa na Shirika la Wamisionari wa Damu Azizi. **Ni shule ya mseto** (Wasichana na Wavulana), **ni ya Bweni**. Ni shule inayofanya vizuri sana Kitaaluma na malezi ya watoto. Kitaaluma ipo kwenye tano bora za Mkoa wa Dodoma kwa vidato vyote. Na hakuna mhitimu aliyetokea kufeli katika shule hii.

Passport

Fomu hii inapatikana shuleni John Merlini, Parokia ya Kisasa, Nkuhungu na Redio Mwangaza hapa Dodoma. Kwa Dar es salaam inapatikana Parokia za Tegeta, Boko, Bahari Beach, Kunduchi Mtongani na St. Gaspar Mbezi Beach. Gharama ya Fomu ni **Tshs. 15,000/=** ya kulipwa kwa njia ya Benki.

- JINA LA BENKI: **NMB**
- JINA LA ACCOUNT: **JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL**
- NAMBA YA ACCOUNT: **52010026469**

Siku ya mtihani wa kijiunga na shule uje na pay in slip ya Benki.

Mtihani wa Kujiunga na shule (entrance tests) utafanyika shuleni John Merlini (Dodoma) Jumatatu ya tarehe 12/10/2020 kuanzia saa 1:30 asubuhi. Wanoachaguliwa kujiunga na shule mwaka 2021 wale tu waliofaulu kwa alama isiyo chini ya **30** katika **kila somo (Hesabu, Sayansi, English)**. Ili kujiunga na shule yetu mwaka 2021, kusoma Pre-Form One ni lazima. Pre-Form One itanza tarehe 02/11/2020 hadi 18/12/2020. Wote pia wanapaswa kukaa Bweni. Gharama ya Pre-form One kwa muda huo ni Tshs. 300,000/= Malipo ni kwa njia ya Benki.

Ada ya shule kwa mwaka 2021 ni Tshs. 2,000,000/= (milioni mbili). Michango inayochangishwa na serikali haipo ndani ya ada. Ada inaweza kulipwa kwa awamu moja (Januari siku shule ikianza) au awamu mbili (Januari na Julai) au kwa awamu tatu (January, Aprili na Julai). Ada yote iishe kulipwa mwezi Julai. Malipo yote ni kwa njia ya Benki.

Urudishe fomu hii kabla ya siku ya mtihani wa kujiunga shuleni au siku ya mtihani wenyewe.

MAELEKEZO:

Jina la Mwanafunzi.....
Jina la Baba Mzazi au Mlezi
Jina la Mama Mzazi
Tarehe – mwezi – Mwaka wa kuzaliwa
Mwaka wa kumaliza elimu ya Msingi
Namba ya Mtihani wa Darasa la VII
Shule ulipomaliza elimu ya msingi
Namba ya simu ya mzazi au Mlezi