



# JOHN MERLANI SECONDARY SCHOOL

MISSIONARIES OF THE PRECIOUS BLOOD  
P.O. Box 2010  
DODOMA – TANZANIA

tel. 0766 939 536  
e-mail: [jmerlinisec@gmail.com](mailto:jmerlinisec@gmail.com)  
web-site: [cppseducationtz.org](http://cppseducationtz.org)

Registration N° S 4880, NECTA Exams N° S 5391

Picha yako

## FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA FORM I MWAKA 2020

Shule ya Sekondari ya John Merlani ipo Miyuji, Manispaa ya Dodoma. Inamilikiwa na Shirika la Wamisionari wa Damu Azizi. **Ni shule ya mseto, wasichana kwa wavulana, ni ya bweni.** Imeshika nafasi ya tano kimkoa katika mtihani wa Kidato cha nne mwaka 2018. Wanafunzi wote wa Form IV walichaguliwa na serikali kwa masomo ya juu zaidi.

Fomu ya ombi la kujiunga na shule kwa mwaka 2020 inatolewa shuleni John Merlani na katika Parokia za Kisasa, Nkuhungu na Radio Mwangaza.

Gharama ya Form ni sh. 15,000/- ya kulipwa kwa njia ya Benki.

- JINA LA BANK **NMB**
- JINA LA ACCOUNT: **JOHN MERLANI SECONDARY SCHOOL**
- NAMBA YA ACCOUNT: **52010026469**

Siku ya mtihani wa kujiunga na shule uje na pay in slip ya Benki.

Mtihani wa kujiunga na shule (entrance tests) utafanyika katika Chuo cha Mt. Gaspari (St. Gaspar Collge), Kola Hill, Morogoro, Jumatatu tarehe **16/9/2019** kuanzia saa 2:00 asubuhi. **Wanachaguliwa kujiunga na shule mwaka 2020 wale tu waliofaulu kwa alama isiyo chini ya 27 katika kila somo (Hesabu, Sayansi, English).**

Wote wanaoingia Kidato cha kwanza J. Merlani mwaka 2020 wanapaswa kusoma Pre Form I kuanzia tarehe 1/10/2019, hadi tarehe 20/12/2019. Wote pia wanapaswa kukaa bwenini. Gharama ya masomo na bweni ya Pre Form I ni sh.450,000. Gharama hii nayo ilipwe kwa njia ya benki.

Ada ya mwaka 2020 ni jumla sh. milioni mbili (2,000,000). Michango inayochangishwa na serikali haipo ndani ya ada. Inaweza kulipwa kwa awamu moja (January siku shule inapoanza) au awamu mbili (January na July) au awamu tatu (January, Aprili, July). Ada yote iishe kulipwa ndani ya mwezi July. Malipo ni kwa njia ya Benki.

Urudishe fomu hii aidha kabla ya siku ya mtihani au siku yenyewe ya mtihani wa kujiunga na shule.

### Maelezo:

Jina la Mwanafunzi .....

Jina la Baba Mzazi/Mlezi .....

Jina la Mama Mzazi .....

Tarehe – Mwezi – Mwaka wa kuzaliwa .....

Mwaka wa kumaliza elimu ya msingi .....

Namba ya mtihani wa Darasa la VII .....

Shule ulipomaliza elimu ya msingi .....

Simu ya Mzazi/Mlezi wako ..... Tarehe .....