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FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA SHULE MWAKA 2027 
Shule ya Sekondari ya John Merlini Dodoma na Morogoro,  inamilikiwa na Shirika la Wamisionari wa Damu Azizi. 

Ni shule ya mseto, (wasichana na wavulana) ni ya bweni. Ni shule inayofanya vizuri kitaaluma na malezi ya 

watoto. Kitaaluma daima ipo kwenye tatu bora za Mkoa wa Dodoma. Mwaka 2026 tumeanza masomo 

shule mpya ya John Merlini Morogoro ikiwa na ubora uleule kama wa Dodoma. Kwa fomu hii unao 

uchaguzi wa  Dodoma au Morogoro. Weka tiki sehemu uliyochagua au zote. 

 

 

 

Fomu hii kwa Dodoma inapatikana shuleni John Merlini Dodoma na katika parokia za Kisasa, 

Nkuhungu, Kazimoto Plaza, na Redio Mwangaza.  Kwa Dar es Salaam fomu zinapatina Parokia za 

Tegeta, Boko, Bahari Beach, Kunduchi Mtongani, St. Gaspar Mbezi Beach. Kwa Morogoro fomu 

zinapatikana  Shuleni, Parokia ya Mwili na Damu, na St. Gaspar Seminary. Gharama ya fomu ni  

sh. 20,000/= na ilipwe kwa njia ya Benki. 

 

 JINA LA BANK : NMB 

 JINA LA ACCOUNT : JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL 

 NAMBA YA ACCOUNT : 52010026469 

 

Mtihani wa kujiunga na shule (entrance test), utafanyika shuleni John Merlini (Dodoma), Shuleni John 

Merlini (Morogoro) , na Dar es Salaam Mbezi Beach High School ukumbi wa (KIRAMU) siku ya Jumatatu 

tarehe 14/09/2026 kuanzia saa 1:30 asubuhi.  Masomo ya usahili ni Hesabu, Sayansi na English. 

KIPAUMBELE KITAKUWA KWA WATAKAOFAULU ZAIDI. 

 

Masomo ya Pre – Form one ni lazima kwa wale waliochaguliwa kujiunga na shule. Pre-Form one 

itaanza tarehe 12/10/2026 hadi tarehe 27/11/2026. Wote pia wanapaswa kukaa Bweni. Gharama 

ya Pre- Form one kwa muda huo ni Tshs. 400,000/= Gharama hii nayo ilipwe kwa njia ya Bank. 

Ada ya shule ni shs. 2,600,000 (Milioni mbili na laki sita tu), Michango inayochangishwa na serikali 

haipo ndani ya ada. Ada inaweza kulipwa kwa awamu moja (January siku shule inapoanza) au 

awamu mbili (January na July) au awamu tatu (January, Aprili, July) na awamu nne kwa 

wanafunzi wa kidato cha kwanza na cha tatu (Kila baada ya likizo). 

 

Mwanafunzi aje na fomu hii ikiwa imeambatanishwa na picha na pay in slip ya Benki siku ya mtihani. 

Mwanafunzi atatakiwa pia kuvaa sare ya shule alikomaliza shule ya msingi anapokuja kufanya 

mtihani. Pia asiwe na calculator, simu au saa. Vifaa vya mtihani vinavyohitajika ni kalamu na penseli 

tu. 

 

MAELEZO: 

Jina la Mwanafunzi …………………………………………………………..............................................… 

Jina la Mzazi/Mlezi …………………………………………….........……….................................…..........… 

Tarehe – Mwezi – Mwaka wa kuzaliwa ……………………………………........................…..................... 

Mwaka wa kumaliza elimu ya msingi ………………………………...........................................................................  

Namba ya mtihani wa Darasa la VII ...................................................................................................................................................... 

Shule alipomalizia Darasa la VII ………………………………………………......................................... 

Simu ya Mzazi/Mlezi wako ……………………………………………………..……........................................................... 

 

DODOMA MOROGORO 
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