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FOMU YA OMBI LA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021 

Shule ya sekondari John Merlini ipo Miyuji, Jijini Dodoma. Inamilikiwa na Shirika la  

Wamisionari wa Damu Azizi. Ni shule ya mseto (Wasichana na Wavulana), ni ya Bweni.  

Ni shule inayofanya vizuri sana Kitaaluma na malezi ya watoto. Kitaaluma  ipo kwenye tano  

bora za Mkoa waDodoma kwa vidato vyote. Na hakuna mhitimu aliyetokea kufeli katika shule 

 hii. 

 

Fomu hii inapatikana shuleni John Merlini, Parokia ya Kisasa, Nkuhungu na Redio Mwangaza hapa 

Dodoma. Kwa Dar es salaam inapatikana Parokia za Tegeta, Boko, Bahari Beach, Kunduchi Mtongani na 

St. Gaspar Mbezi Beach. Gharama ya Fomu ni Tshs. 15,000/= ya kulipwa kwa njia ya Benki. 

 JINA LA BENKI:                      NMB 

 JINA LA ACCOUNT:             JOHN MERLINI SECONDARY SCHOOL 

 NAMBA YA ACCOUNT:                52010026469                                                                                

 

Siku ya mtihani wa kijiunga na shule uje na pay in slip ya Benki. 

 

Mtihani wa Kujiunga na shule (entrance tests) utafanyika shuleni John Merlini (Dodoma), Parokia ya 

Kunduchi Mtongani Dar es salaam na Saint Gasper college Morogoro  Jumatatu ya tarehe 12/10/2020 

kuanzia saa 1:30 asubuhi. Wanoachaguliwa kujiunga na shule mwaka 2021 ni wale tu waliofaulu kwa 

alama isiyo chini ya 30 katika kila somo (Hesabu, Sayansi, English). Ili kujiunga na shule yetu mwaka 

2021, kusoma Pre-Form One ni lazima. Pre-Form One itaanza tarehe 02/11/2020 hadi 18/12/2020. Wote 

pia wanapaswa kukaa Bweni. Gharama ya Pre-form One kwa muda huo ni Tshs. 300,000/= Malipo ni kwa 

njia ya Benki. 

 

Ada ya shule kwa mwaka 2021 ni Tshs. 2,000,000/= (milioni mbili). Michango inayochangishwa na 

serikali haipo ndani ya ada. Ada inaweza kulipwa kwa awamu moja (Januari siku shule ikianza) au awamu 

mbili (Januari na Julai) au kwa awamu tatu (January, Aprili na Julai). Ada yote iishe kulipwa mwezi Julai. 

Malipo yote ni kwa njia ya Benki. 

Urudishe fomu hii kabla ya siku ya mtihani wa kujiunga shuleni au siku ya mtihani wenyewe. 

 

MAELEKEZO: 

Jina la Mwanafunzi……………………………………………………………………… 

Jina la Baba Mzazi au Mlezi …….……………………………………………………… 

Jina la Mama Mzazi ……………………………………………………………………. 

Tarehe – mwezi – Mwaka wa kuzaliwa ………………………………………………. 

Mwaka wa kumaliza elimu ya Msingi …………………………………………………. 

Namba ya Mtihani wa Darasa la VII ……………………………………………….….. 

Shule ulipomaliza elimu ya msingi ……………………………………………………. 

Namba ya simu ya mzazi au Mlezi ………………………………………………..…… 
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